กลุ่มเรียน
001 ศูนย์ :
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
ภาคเรียนที่ :
ปีการศึกษา :
2566 ชื่อ-สกุลอาจารย์
:
สาขาวิชา :
วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชื่อวิชา :
กลุ่มเรียน :
001
หมู่
นศ. :
จน.นศ. : 32
วันเวลาเรียน :
ห้องเรียน
: ที่ รหัสนักศึกษา ชื่อ-สกุลนักศึกษา คะแนนเก็บ Midterm Final Total Grade 1 2 3 4 5 รวม 1 66122519001 2 66122519003 3 66122519007 4 66122519008 5 66122519009 6 66122519010 7 66122519012 8 66122519015 9 66122519020 10 66122519021 11 66122519023 12 66122519024 13 66122519025 14 66122519026 15 66122519027 16 66122519028 17 66122519029 18 66122519030 19 66122519031 20 66122519032 21 66122519033 22 66122519034 23 66122519035 24 66122519036 25 66122519037 26 66122519038 27 66122519039 28 66122519041 29 66122519042 30 66122519044 31 66122519045 32 66122519064 กลุ่มเรียน
002 ศูนย์ :
มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา
ภาคเรียนที่ :
ปีการศึกษา :
2566 ที่ รหัสนักศึกษา ชื่อ-สกุลนักศึกษา คะแนนเก็บ Midterm Final Total Grade 1 2 3 4 5 รวม 1 66122519048 2 66122519049 3 66122519052 4 66122519053 5 66122519055 6 66122519057 7 66122519058 8 66122519059 9 66122519060 10 66122519061 11 66122519062 12 66122519063 13 66122519066 14 66122519067 15 66122519068 16 66122519069 17 66122519070 18 66122519071 19 66122519073 20 66122519074 21 66122519075 22 66122519076 23 66122519077 24 66122519078 25 66122519080 26 66122519081 27 66122519082 28 66122519083 29 66122519084 30 66122519085 31 66122519086 32 66122519087 33 66122519088 34 66122519089 35 66122519090 36 66122519091 37 66122519092 38 66122519095นางสาวนภวรรณ
สุกใส นายธนกฤต
วรรณรังษี นายพฤฒินันท์
เล่าสกุลสุข นายศุภณัฐ
ชุมช้าง นางสาวศศิวิมล
จันทร์เย็น นายอับดุลฮากิม
เรืองประดิษฐ นายศตวรรษ
อินทรักษ นายตรัยรัตน์
ศรีนวล นายจิรานุวัฒน์
จันทรแจ่ม นางสาวอารียา
สะอาดเอี่ยม นายกฤษนัย
กิ้นโบราณ นายภานุวัฒน์
นิ่มนวล นางสาวธัญสุดา
พันธ์นุช นายธเนศพล
แซ่เอีย นางสาวจิราภา
มาทา นายนลธวัช
จิตต์รัว นายณัฐวุฒิ
บุญปลื้ม นายนวพล อุรีภาศ นายกฤศ
เจริญทรัพย นายกิตติ ชัยตา นายกนกพงศ์
เข็มเกาะ นายกฤษณพงศ์
มนต์แก้ว นางสาวณภัทร
แซ่ตั้ง นายสรวีย์ ผลวงษ์ นายยุทธจักร
หนูแก้ว นายสิทธิกร
อุ้มนุช นายธีรศักดิ์
บุญเกิดรัมย์ นางสาวสุธิดา
สารบรรณ นายมูฮัมมัดอาหลัม
มาม นายภาณุวิชญ์
คงสุริยา นายธนกร แสงสุระ นายวรโชติ
แฉ่งสมบูรณ์
ชื่อ-สกุลอาจารย์ :
สาขาวิชา :
วิศวกรรมคอมพิวเตอร์
ชื่อวิชา :
กลุ่มเรียน : 002
หมู่ นศ. :
จน.นศ. : 38
วันเวลาเรียน :
ห้องเรียน :นายบัญญพนธ์
กรุดนาค นายกษิดิ์เดช
อ่อนน้อม นายสหรัฐ เทศน์ดี นายทวีศักดิ์
สุวรรณพานิช นายศิวัช
แข็งฉลาด นางสาวเบญญาภา
นามไพร นางสาวเนยะนัยต์
แซ่เหลา นางสาวอนันตญา
จันทร์เจริญ นางสาวเกศินี
แซสันเทียะ นายจตุรเทพ
รัตนวรเศวต นายฐาปนพงศ์
ดิษฐ์สุธรรม นายธนากรณ์
สุวรรณสุข นายธนพัต
ฉุยสุริฉาย นายอภิชัย ประมาณ นายรัฐธีร์
ทองปัญญา นายตรีเพชร
รุ่งเรือง นายธราดล
พรหมกา นายปิติภัทร
จันทร์เพ็ญ นายระพีพัฒน์
ภูพิลา นายภัททากร
ขุนพรม นางสาวกัญญาณัฐ
ลุนชาติ นายฐิติโชติ
โสดาจันทร์ นายรัฐเขตต์
จันทร์เพ็ง นางสาวกรัณกริศชญ์
จิตติวลาพล นางสาวเพชรพลอย
วงศ์มณี นายณัฐกฤต บุญส่ง นายวัณณุวรรธน์
โลกนิมิตร นางสาวอริษรา
ชาญแท้ นางสาวธนภร
วิรัชมงคลชัย นางสาวมลตณรัตน์
วิวัฒน์เมทากร นายตะลันต์
พฤฒิสวัสดี นายภูมิระพี
แพร์ขลิบ นางสาวเด่นฤดี
ประสารศรี นางสาวสุนิสา
โพธิดา นายวรภัทร
อึ้งวานิช นางสาวทิฆัมพร
มาให้ทรัพย์ นางสาวชุติกาญจน์
เพิ่มศิลป์ นายพรมกนก
จารุกลัส